Æfingatafla

Æfingatafla fyrir veturinn 2018-2019

Gildir frá 27. ágúst 2018 til 30. apríl 2019

Strákar

Fæðingarár             Flokkur, þjálfari og æfingatímar                                       Netfang þjálfara

2012
og síðar
Byrjendaflokkur 6 ára og yngri Sigrún Skarphéðinsdóttir
Þriðjudag og fimmtudag 17:10-18:00
sigrunsk@gmail.com

2011

7 ára Emil Barja
Þriðjudaga 16:20-17:10 og fimmtudaga 16:20-17:10
emilbarja@hotmail.com

2010

8 ára Emil Barja
Þriðjudaga 14:40-15:30 og fimmtudaga 14:40-15:30 
emilbarja@hotmail.com

2009

9 ára, Bojan Desnica
Mánudaga 16:20-17:10, Miðvikudaga 16:20-17:10 og Sunnudaga 10:05-10:55
bojandesnica@yahoo.com

2008

10 ára, Bojan Desnica 
Mánudaga 17:10-18:00, Miðvikudaga 17:10-18:00 og Sunnudaga 08:50-10:05
bojandesnica@yahoo.com

2007

11 ára, Þorbjörn Geir Ólafsson
Mánudaga 16:45-18:00, Þriðjudaga Hagaskóla 18:00-19:00, Miðvikudaga 16:45-18:00 og Föstudaga 17:10-18:00
torbjorngeir@gmail.com

2006

7.fl., Emil Barja
Mánudaga 15:55-17:10, Miðvikudaga 14:40-15:55, Föstudaga 14:40-15:55 og Laugardaga 08:50-10:30
emilbarja@hotmail.com

2005

8.fl. Jens Guðmundsson
Mánudaga 19:40-20:55, Miðvikudaga 19:40-20:55, Föstudaga 15:55-17:10 og Laugardaga 13:00-14:40 
jensgudmundsson9@gmail.com

2004

9.fl. Birgir Mikaelsson 
Mánudag 20:30-21:45, Miðvikudag 16:45-18:00, Fimmtudaga 16:45-18:00 og Sunnudaga 10:55-12:35

2003

10.fl. Birgir Mikaelsson
Mánudag 20:30-21:45, Miðvikudag 19:40-21:20, Föstudaga 16:45-18:00 og Sunnudaga 10:55-12:35
biggimikk@gmail.com

2001 og 2002

 

2000, 1999 & 1998

Dr. flokkur Hjalti Þór Vilhjálmsson

Mánudaga 19:40-21:20, Miðvikudaga 19:40-21:20, Föstudaga 19:40-21:20 og Laugardaga 09:00-10:30

Ufl. fl. Ka. Hjalti Þór Vilhjálmsson

Mánudaga 19:40-21:20, Þriðjudaga 21:20-23:00, Miðvikudaga 21:20-23:00 og Föstudaga 09:00-10:30


Meistaraflokkur, Ingi Þór Steinþórsson

hjalti@ferill.is

 

 

 

hjalti@ferill.is

 

 

ingithor72@gmail.com

 

 Stelpur

     Fæðingarár       Flokkur, þjálfari og æfingatímar                               Netfang þjálfara

2011 og síðar

Byrjendaflokkur 7 ára og yngri.    Benedikt Guðmundsson
Mánudaga 17:10-18:00 & Föstudaga 17:10-18:00
benediktrunar@hotmail.com
2010 8 ára, Benedikt Guðmundsson
Miðvikudaga 14:40 – 15:30 og Föstudaga. 15:55–16:45
benediktrunar@hotmail.com
2009 9 ára, Sigrún Skarphéðinsdóttir
Mánudaga 15:30-16:20, Þriðjudaga 16:20-17:10 og Fimmtudaga 16:20-17:10
sigrunsk@gmail.com
2008 & 2007 10 og 11 ára, Maté Dalmay 
Mánud. 14:40-15:55, Þriðjud. 14:40-15:30, Miðvikud. 14:40-15:55 & Fimmtud. 14:40-15:30
mate@fotbolti.net
2006 og 2005 7.-8. fl., Benedikt Guðmundsson
Mánud. 15:30-16:45, Miðvikud. 15:30-16:45, Föstud. 14:40-15:55 & Laugard. 12:10-13:50
benediktrunar@hotmail.com
2004 og 2003 9.-10. fl. Orla O´rilly
mánudaga 16:45-18:00, fimmtudaga 15:30-16:45, föstudaga 15:55-17:10 og Laugardaga 08:50-10:30
benediktrunar@hotmail.com
2002, 2001 og 2000 Stúlknaflokkur Benedikt Guðmundsson
mánudaga 16:45-18:00, þriðjudaga 21:20_23:00, fimmtudaga 20:30-22:10, föstudaga 19:40-21:20.
benediktrunar@hotmail.com

Meistaraflokkur, Benedikt Guðmundsson benediktrunar@hotmail.com

Tækniæfingar fyrir 11 ára og eldri – byrja 3. september

Mánudaga, Miðvikudaga og Föstudaga   7.00-07.50 Þjálfari Emil Barja

Yfirþjálfari yngri flokka er Ingi Þór Steinþórsson, ingithor72@gmail.com