Æfingatafla

Æfingatafla fyrir veturinn 2019-2020

Gildir frá 2. september 2019 til 30. apríl 2020

Strákar

Fæðingarár             Flokkur, þjálfari og æfingatímar                                       Netfang þjálfara

2013 Byrjendaflokkur 6 ára              Sigrún Skarphéðinsdóttir
Þriðjudag og fimmtudag 17:10-18:00
sigrunsk@gmail.com

2012

7 ára Danielle Rodriguez
Fimmtudaga 16:20-17:10 og Laugardaga 10:30-11:20
Danirod_22@yahoo.com

2011

8 ára Finnur Atli Magnússon
Miðvikudaga 16:20-17:10 og föstudaga 15:55-16:45 
finnur10@gmail.com

2010

9 ára, Brynjar Þór Björnsson
Mánudaga 14:05-15:30, Þriðjudaga 14:05-15:30 og Laugardaga 09:00-10:00
brynjarthor5@gmail.com

2009

10 ára, Arnoldas Kuncaitis
Þriðjudaga 14:40-15:30, Miðvikudaga 14:40-15:30 og Föstudaga 14:40-15:30
akuncas34@gmail.com

2008

11 ára, Bojan Desnica
Mánudaga 17:30-18:30, Miðvikudaga 16:45-18:00 og Laugardaga 11:00-12:00
bojandesnica@yahoo.com

2007

7.fl., Þorbjörn Geir Ólafsson
Þriðjudaga 16:45-18:00, Miðvikudaga 16:45-18:00, Föstudaga 16:20-18:00 og Laugardaga 09:00-10:30
torbjorngeir@gmail.com

2006

8.fl. Bojan Desnica
Mánudaga 16:30-17:30, Miðvikudaga 15:30-16:45 og Laugardaga 12:00-13:00 
bojandesnica@yahoo.com

2005

9.fl. Jens Guðmundsson
Þriðjudag 15:30-16:45, Miðvikudag 19:40-20:55, Föstudaga 14:30-15:55 og Laugardaga 11:20-13:00

2004

10.fl. Ninoslav Vujisic
Miðvikudag 16:20-18:00, Fimmtudaga 15:30-17:10 og Laugardaga 10:00-11:30
 ninoslav18@ru.is

2002 og 2003

 

2001, 2000 & 1999

Drengjaflokkur Arnoldas Kuncaitis

Mánudaga 19:40-21:20, Miðvikudaga 19:40-21:20, Föstudaga 19:40-21:20 og Laugardaga 09:00-10:30

Ufl. fl. Ka. Arnoldas Kuncaitis

Þriðjudaga 21:20-23:00, Miðvikudaga 21:20-23:00,

Föstudaga 21:20-23:00 og Laugardaga 09:00-10:30


Meistaraflokkur, Ingi Þór Steinþórsson

akuncas34@gmail.com

 

 

 

akuncas34@gmail.com

 

 

ingithor72@gmail.com

 

 Stelpur

     Fæðingarár       Flokkur, þjálfari og æfingatímar                               Netfang þjálfara

2012 og síðar

Byrjendaflokkur 7 ára og yngri.    Benedikt Guðmundsson
Mánudaga 17:10-18:00 & Fimmtudaga 17:10-18:00
benediktrunar@hotmail.com
2011 8 ára, Sóllilja Bjarnadóttir
Mánudaga 17:10 – 18:00 og Föstudaga. 17:10–18:00
sollilja10@gmail.com
2010 9 ára, Benedikt Guðmundsson
Mánudaga 14:40-15:30, Miðvikudaga 14:40-15:30 og Fimmtudaga 15:30-16:20
benediktrunar@hotmail.com
2009 10 ára, Sigrún Skarphéðinsdóttir
Mánud. 15:30-16:20, Þriðjud. 16:20-17:10 & Fimmtud. 16:20-17:10
sigrunsk@gmail.com
2008 og 2007 MB.11 & 7. fl., Andri Þór Kristinsson
Þriðjud. 17:00-18:15 Hagaskóla, Miðvikud. 16:45-18:00, Föstud. 16:45-18:00 & Laug. 09:00-10:30
andrikarfa@gmail.com
2006 og 2005 8.-9. fl. Benedikt Guðmundsson
mánudaga 15:30-16:45, miðvikudaga 15:30-16:45, föstudaga 15:30-16:45 og Laugardaga 12:10-13:50
benediktrunar@hotmail.com
2003, 2002, 2001  Stúlknaflokkur  Danielle Rodriquez
mánudaga 20:45-22:10, miðvikudaga 19:40-21:20, föstudaga 19:40-21:20 og laugardaga 08:50-10:30
Danirod_22@yahoo.com
  Meistaraflokkur, Benedikt Guðmundsson benediktrunar@hotmail.com

Yfirþjálfari yngri flokka er Ingi Þór Steinþórsson, ingithor72@gmail.com