sT. 1956
Dagur | Tími |
---|---|
Laugardagur | 08:45-09:30 |
Gunnhildur Bára Atladóttir
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 16:20-17:00 |
Miðvikudagur | 15:55-16:45 |
Ásta Margrét Jóhannesdóttir
Embla Guðlaug Jóhannesdóttir
Dagur | Tími |
---|---|
Þriðjudagur | 16:20-17:10 |
Fimmtudagur | 15:50-16:30 |
Gunnar Ingi Harðarson
Dagur | Tími |
---|---|
Þriðjudagur | 15:30-16:20 |
Fimmtudagur | 15:00-15:50 |
Gunnar Ingi Harðarson
Dagur | Tími |
---|---|
Miðvikudagur | 16:10-17:10 |
Föstudagur* | 15:00-16:00 |
Sunnudagur | 10:30-11:20 |
*Hagaskóli
Anna Margrét Hermannsdóttir
Anna María Magnúsdóttir
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 15:30-16:20 |
Föstudagur | 14:20-15:00 |
Sunnudagur | 9:00-9:50 |
Árni Þrastarson
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 17:00-18:00 |
Föstudagur | 15:50-16:40 |
Laugardagur | 12:00-13:00 |
Bojan Desnica
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 15:40-16:30 |
Föstudagur | 15:00-15:50 |
Sunnudagur | 9:50-10:50 |
Steinunn Sveinsdóttir
Fjóla Gerður Gunnarsdóttir
Dagur | Tími |
---|---|
Þriðjudagur | 15:00-16:00 |
Miðvikudagur | 14:45-15:45 |
Fimmtudagur | 15:30-16:30 |
Laugardagur | 9:30-10:30 |
Jakob Örn Sigurðarson
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 14:40-15:30 |
Þriðjudagur | 17:10-18:00 |
Fimmtudagur* | 15:00-15:50 |
Sunnudagur | 9:50-10:50 |
*Hagaskóli
Helena Haraldsdóttir
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 19:20-20:40 |
Miðvikudagur | 15:00-16:10 |
Fimmtudagur* | 16:00-17:00 |
Sunnudagur | 10:50-12:00 |
Styrktaræfing | |
Miðvikudagur | 16:20-17:10 |
*Hagaskóli
Helgi Már Magnússon
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 15:10-16:30 |
Miðvikudagur | 16:45-18:00 |
Föstudagur | 15:30-16:45 |
Sunnudagur | 13:30-15:00 |
Styrktaræfing | |
Miðvikudagur | 15:30-16:20 |
Friðrik Runólfsson
Dagur | Tími | |
---|---|---|
Þriðjudagur | 16:20-18:00 | |
Miðvikudagur | 16:10-17:10 | |
Föstudagur | 14:30-15:30 | |
Laugardagur | 8:50-10:30 | |
Styrktaræfing | ||
Mánudagur | 15:10-15:45 | Hópur 1 |
15:45-16:20 | Hópur 2 |
Jens Guðmundsson
Þorbjörn Geir Ólafsson
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 18:00-19:20 |
Miðvikudagur | 18:20-19:40 |
Fimmtudagur | 19:40-21:10 |
Föstudagur | 16:45-18:00 |
Sunnudagur | 12:00-13:30 |
Styrktaræfingar | |
Mánudagur | 17:10-18:00 |
Miðvikudagur | 17:00-17:50 |
Bojan Desnica
Dagur | Tími |
---|---|
Mánudagur | 18:00-19:20 |
Miðvikudagur | 17:10-18:20 |
Fimmtudagur | 15:30-16:30 |
Föstudagur | 16:40-18:00 |
Laugardagur | 12:00-13:20 |
Styrktaræfingar | |
Þriðjudagur | 17:10-18:00 |
Fimmtudagur | 16:30-17:30 |
Hörður Unnsteinsson
Dagur | Tími |
---|---|
Þriðjudagur | 20:30-22:10 |
Miðvikudagur | 19:40-21:10 |
Föstudagur | 19:40-21:10 |
Laugardagur | 13:20-15:00 |
Sunnudagur | 13:50-15:20 |
Styrktaræfingar | |
Þriðjudagur | 19:40-20:30 |
Fimmtudagur | 16:30-17:20 |
Ivan Guerrero
Dagur | Tími |
---|---|
Þriðjudagur | 21:00-22:30 |
Miðvikudagur | 19:40-21:20 |
Fimmtudagur | 19:30-21:00 |
Laugardagur | 14:30-16:00 |
Sunnudagur | 15:20-17:00 |
Styrktaræfingar | |
Miðvikudagur | 17:00-17:50 |
Laugardagur | 13:00-13:50 |
Ivan Guerrero
Æfingagjöld 8. ágúst til 31. maí
Hópur | Æfingagjöld |
---|---|
Minnibolti 6-7 ára (1.-2. bekkur) | 79.100 kr. |
Minnibolti 8 ára (3. bekkur) | 79.100 kr. |
Minnibolti 9 ára (4. bekkur) | 92.650 kr. |
Minnibolti 10 ára (5. bekkur) | 92.650 kr. |
Minnibolti 11 ára (6. bekkur) | 106.200 kr. |
7. flokkur | 114.450 kr. |
8. flokkur | 114.450 kr. |
9. flokkur | 128.750 kr. |
10. flokkur | 128.750 kr. |
11.-12. flokkur | 132.500 kr. |
Ef þú hefur einhverjar spurningar, vinsamlegast sendið póst á
karfa@kr.is
Viðbraðgsáætlun íþrótta- og æskulýðsstarfs
Frádrættabærir styrkir til íþróttafélaga
Ertu með góða hugmynd,
eða ábendingu?
Þú getur líka sent okkur
almenna fyrirspurn
- einelti eða kynferðisleg áreitni og ofbeldi